జిల్లాల వారీగా గెలిచిన అభ్యర్థుల జాబితా..

Tue,December 11, 2018 07:20 PM

elections results of Telangana

హైదరాబాద్ : తెలంగాణ శాసనసభ ఎన్నికల ఫలితాల్లో టీఆర్ఎస్ 87, కాంగ్రెస్ 19, టీడీపీ 2, బీజేపీ ఒక స్థానంలో గెలిచాయి. ఎంఐఎం ఏడు స్థానాల్లో గెలవగా ఇతరులు మూడు స్థానాల్లో గెలిచారు.

హైదరాబాద్
ముషీరాబాద్ - ముఠా గోపాల్(టీఆర్‌ఎస్)
మలక్‌పేట - అహ్మద్ బలాల(మజ్లిస్)
అంబర్‌పేట - కాలేరు వెంకటేశ్(టీఆర్‌ఎస్)
ఖైరతాబాద్ - దానం నాగేందర్(టీఆర్‌ఎస్)
జూబ్లీహిల్స్ - మాగంటి గోపినాథ్(టీఆర్‌ఎస్)
సనత్‌నగర్ - తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్(టీఆర్‌ఎస్)
నాంపల్లి - జఫర్ హుస్సేన్(మజ్లిస్)
కార్వాన్ - కౌసర్ మొహయుద్దీన్(మజ్లిస్)
గోషామహల్ - రాజా సింగ్(బీజేపీ)
చార్మినార్ - ముంతాజ్ అహ్మద్ ఖాన్(మజ్లిస్)
చాంద్రాయణగుట్ట - అక్బరుద్దీన్ ఓవైసీ(మజ్లిస్)
యాకుత్‌పురా - పాషా ఖాద్రీ(మజ్లిస్)
బహదూర్ పురా - మోజంఖాన్(మజ్లిస్)
సికింద్రాబాద్ - పద్మారావు గౌడ్(టీఆర్‌ఎస్)
కంటోన్మెంట్ - సాయన్న (టీఆర్‌ఎస్)

మహబూబ్‌నగర్
కొడంగల్ - పట్నం నరేందర్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
నారాయణపేట - రాజేందర్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
మహబూబ్‌నగర్ - శ్రీనివాస్ గౌడ్(టీఆర్‌ఎస్)
జడ్చర్ల - సీహెచ్ లక్ష్మారెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
దేవరకద్ర - ఆల వెంకటేశ్వరరెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
మక్తల్ - చిట్టెం రామ్మోహన్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
వనపర్తి - సింగిరెడ్డి నిరంజన్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎ)
గద్వాల - బండ్ల కృష్ణ మోహన్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
అలంపూర్ - వీఎం అబ్రహాం(టీఆర్‌ఎస్)
నాగర్‌కర్నూల్ - మర్రి జనార్ధన్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
అచ్చంపేట - గువ్వల బాలరాజు(టీఆర్‌ఎస్)
కల్వకుర్తి - జైపాల్ యాదవ్(టీఆర్‌ఎస్)
షాద్‌నగర్ - అంజయ్య యాదవ్(టీఆర్‌ఎస్)
కొల్లాపూర్ - బీరం హర్షవర్ధన్ రెడ్డి(కాంగ్రెస్)

నల్లగొండ
దేవరకొండ - రమావత్ రవీంద్ర కుమార్(టీఆర్‌ఎస్)
నాగార్జునసాగర్ - నోముల నర్సింహయ్య(టీఆర్‌ఎస్)
మిర్యాలగూడ - ఎన్ భాస్కర్ రావు(టీఆర్‌ఎస్)
హుజుర్‌నగర్ - ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి(కాంగ్రెస్)
కోదాడ - బొల్లం మల్లయ్య యాదవ్(టీఆర్‌ఎస్)
సూర్యాపేట - జి. జగదీశ్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
నల్లగొండ - కంచర్ల భూపాల్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
మునుగోడు - కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి(కాంగ్రెస్)
భువనగిరి - పైళ్ల శేఖర్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
నకిరేకల్ - చిరుమర్తి లింగయ్య(కాంగ్రెస్)
తుంగతుర్తి - ఫలితం తేలలేదు.. గ్యాదరి కిశోర్(టీఆర్‌ఎస్) ఆదిక్యం
ఆలేరు - గొంగిడి సునీత(టీఆర్‌ఎస్)

వరంగల్
జనగామ - ముత్తిరెడ్డి యాదగిరి రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
స్టేషన్ ఘన్‌పూర్ - టి. రాజయ్య(టీఆర్‌ఎస్)
పాలకుర్తి - ఎర్రబెల్లి దయాకర్ రావు(టీఆర్‌ఎస్)
డోర్నకల్ - రెడ్యా నాయక్(టీఆర్‌ఎస్)
మహబూబాబాద్ - బానోత్ శంకర్ నాయక్(టీఆర్‌ఎస్)
నర్సంపేట - పెద్ది సుదర్శన్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
పరకాల - చల్లా ధర్మారెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
వరంగల్ పశ్చిమ - దాస్యం వినయ్ భాస్కర్(టీఆర్‌ఎస్)
వరంగల్ తూర్పు - నన్నపనేని నరేందర్(టీఆర్‌ఎస్)
వర్ధన్నపేట - ఆరూరి రమేశ్(టీఆర్‌ఎస్)
భూపాలపల్లి - గండ్ర వెంకటరమణారెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
ములుగు - సీతక్క(కాంగ్రెస్)

ఖమ్మం
పినపాక - రేగా కాంతరావు(కూటమి అభ్యర్థి)
ఇల్లందు - బానోత్ హరిప్రియ నాయక్(కూటమి అభ్యర్థి)
ఖమ్మం - పువ్వాడ అజయ్ కుమార్(టీఆర్‌ఎస్)
పాలేరు - కే ఉపేందర్ రెడ్డి(కూటమి అభ్యర్థి)
మధిర - మల్లు భట్టివిక్రమార్క(కాంగ్రెస్)
వైరా - రాములు నాయక్(ఇతరులు)
సత్తుపల్లి - సండ్ర వెంకటవీరయ్య(టీడీపీ)
కొత్తగూడెం - వనమా వెంకటేశ్వర్‌రావు(కూటమి అభ్యర్థి)
అశ్వరావుపేట - మచ్చా నాగేశ్వర్‌రావు(టీడీపీ)
భద్రాచలం - పాడేం వీరయ్య(కాంగ్రెస్)

ఆదిలాబాద్
సిర్పూర్ - కోనేరు కొనప్ప(టీఆర్‌ఎస్)
చెన్నూర్ - బాల్క సుమన్(టీఆర్‌ఎస్)
బెల్లంపల్లి - దుర్గం చిన్నయ్య(టీఆర్‌ఎస్)
మంచిర్యాల - నడిపెల్లి దివాకర్ రావు(టీఆర్‌ఎస్)
ఆసిఫాబాద్ - అత్రం సక్కు(కాంగ్రెస్)
ఖానాపూర్ - రేఖా నాయక్(టీఆర్‌ఎస్)
ఆదిలాబాద్ - జోగు రామన్న(టీఆర్‌ఎస్)
బోథ్ - రాథోడ్ బాపూరావు(టీఆర్‌ఎస్)
నిర్మల్ - అల్లోల్ల ఇంద్రకరణ్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
ముథోల్ - జి. విఠల్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)

నిజామాబాద్
ఆర్మూర్ - జీవన్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
బోధన్ - షకీల్ అహ్మద్(టీఆర్‌ఎస్)
జుక్కల్ - హన్మంత్ షిండే(టీఆర్‌ఎస్)
బాన్సువాడ - పోచారం శ్రీనివాస్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
ఎల్లారెడ్డి - జాజల సురేందర్(కాంగ్రెస్)
కామారెడ్డి - గంప గోవర్ధన్(టీఆర్‌ఎస్)
నిజామాబాద్ - బిగాల గణేశ్ గుప్తా(టీఆర్‌ఎస్)
నిజామాబాద్ రూరల్ - బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్ (టీఆర్‌ఎస్)
బాల్కొండ - వేముల ప్రశాంత్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)

కరీంనగర్
కోరుట్ల - కే విద్యాసాగర్ రావు(టీఆర్‌ఎస్)
జగిత్యాల - డాక్టర్ సంజయ్ కుమార్(టీఆర్‌ఎస్)
ధర్మపురి - కొప్పుల ఈశ్వర్(టీఆర్‌ఎస్)
రామగుండం - కే చందర్(ఇతరులు)
మంథని - దుద్దిళ్ల శ్రీధర్ బాబు(కాంగ్రెస్)
పెద్దపల్లి - దాసరి మనోహర్‌రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
కరీంనగర్ - గంగుల కమలాకర్(టీఆర్‌ఎస్)
చొప్పదండి - సుంకే రవిశంకర్(టీఆర్‌ఎస్)
వేములవాడ - చెన్నమనేని రమేశ్(టీఆర్‌ఎస్)
సిరిసిల్ల - కేటీఆర్(టీఆర్‌ఎస్)
మానకొండూరు - రసమయి బాలకిషన్(టీఆర్‌ఎస్)
హుజురాబాద్ - ఈటల రాజేందర్(టీఆర్‌ఎస్)
హుస్నాబాద్ - వొడితెల సతీష్ కుమార్(టీఆర్‌ఎస్)

మెదక్
సిద్దిపేట - హరీశ్ రావు(టీఆర్‌ఎస్)
మెదక్ - పద్మా దేవేందర్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
నారాయణఖేడ్ - ఎం భూపాల్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
ఆందోల్ - క్రాంతి కిరణ్(టీఆర్‌ఎస్)
నర్సాపూర్ - మదన్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
జహీరాబాద్ - కే మాణిక్ రావు(టీఆర్‌ఎస్)
సంగారెడ్డి - జగ్గారెడ్డి(కాంగ్రెస్)
పటాన్‌చెరు - గూడెం మహిపాల్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
దుబ్బాక - సోలిపేట రామలింగారెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
గజ్వేల్ - కేసీఆర్(టీఆర్‌ఎస్)

రంగారెడ్డి
మేడ్చల్ - చామకూర మల్లారెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
మల్కాజ్‌గిరి - మైనంపల్లి హన్మంత్ రావు(టీఆర్‌ఎస్)
కూకట్‌పల్లి - మాధవరం కృష్ణారావు(టీఆర్‌ఎస్)
ఉప్పల్ - బేతీ సుభాష్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
ఇబ్రహీంపట్నం - మంచిరెడ్డి కిషన్ రెడ్డి
కుత్బుల్లాపూర్ - కేపీ వివేకానంద
ఎల్బీనగర్ - సుధీర్‌రెడ్డి(కాంగ్రెస్)
మహేశ్వరం - సబితా ఇంద్రారెడ్డి(కాంగ్రెస్)
రాజేంద్రనగర్ - టి. ప్రకాశ్ గౌడ్(టీఆర్‌ఎస్)
శేరిలింగంపల్లి - అరికెపూడి గాంధీ(టీఆర్‌ఎస్)
చేవెళ్ల - కాలే యాదయ్య(టీఆర్‌ఎస్)
పరిగి - కొప్పుల మహేశ్ రెడ్డి(టీఆర్‌ఎస్)
వికారాబాద్ - మెతుకు ఆనంద్(టీఆర్‌ఎస్)
తాండూర్ - పి. పైలట్ రోహిత్ రెడ్డి(కాంగ్రెస్)

6400
Follow us on : Facebook | Twitter

More News

VIRAL NEWS

Featured Articles

Health Articles